tuta

Aikace-aikace

Aikace-aikacen Gano Gas

Kamfanin Chengdu Action Electronics Joint-Stock Co., Ltd yana da nau'ikan samfura da yawa, gami da mai kula da ƙararrawa gas, samfuran gano gas, gano iskar gas na masana'antu, ƙararrawar gano iskar gas, samfuran gano gas na gida, telemeter gas na iskar gas, bawul ɗin solenoid bawul, akwatin haɗin bawul na solenoid da akwatin haɗin fan da na'urorin gano iskar gas.

Jerin kayan aikin gano gas na masana'antu murfin GT-AEC2232bX, GT-AEC2232bX-P, GT-AEC2232a, GT-AEC2331a, GTY-AEC2335. Abubuwan gano iskar gas na iya zama ɗigon iskar gas mai ƙonewa da kuma gano iskar gas mai guba.

Jerin samfuran gano gas na gida yana rufe JT-AEC2363a, JT-AEC2361a, JT-AEC2361b da JT-AEC2361c WIFI gas ganowa. Dukkansu zasu iya kare lafiyar mutum da amincin dukiya.

Jerin abubuwan gano ƙararrawa mai ɗaukar iskar gas sun haɗa da jerin gano gas guda BT-AEC2386 da BT-AEC2387, Mai gano iskar gas mai yawa BT-AEC2688.

Action yana da nau'ikan samfura da yawa, gami da mai sarrafa ƙararrawar gas na kayan aiki da tsarin, samfuran gano gas mai ƙonewa & mai guba don masana'antu, mai gano iskar gas mai ɗaukar hoto don amincin sirri, mai gano iskar gas mai ƙarfi don tsaro na gida, bawul ɗin gano gas, sashin sa ido da kayan haɗi.

Bincike da Ci gaba

ƙwararrun ƙwararrun ACTION R & D ƙungiyar tana ba abokan ciniki cikakken samfuran samfuran daga tsarin tsari zuwa tsarin kayan aiki. Kowane nau'in samfurori ya ƙunshi nau'i mai yawa, wanda zai iya biyan bukatun masana'antu daban-daban. Kayayyakin ACTION suna rufe daga na'urar gano iskar gas mai tsananin ƙarfi, daga na'urar gano iskar gas na gida zuwa masana'antu da yanki na sirri, tsarin mai sarrafa ƙararrawar iskar gas da bawul ɗin gano gas, sashin kulawa da aikace-aikacen na'urorin haɗi. Babban gwaninta na aikace-aikacen yana ba da tsaro iri-iri na iskar gas daga tsarin zubar da iskar gas zuwa kayan aikin saka idanu da iskar gas da kewayon mai gano iskar gas ya cika buƙatun amincin gas a duk faɗin duniya. Layukan samfura masu yawa na iya saduwa da buƙatun haɗin kai daban-daban. ACTION yana da samfuran da suka dace da za a zaɓa daga, ko buƙatun sarari ne, matsanancin yanayin aiki, iskar gas da aka gano, da buƙatun shigarwa na musamman.

/kayayyaki/

Bayanin masana'anta

A matsayin ƙwararren mai gano iskar gas da mai kera kayan faɗakarwa, Chengdu Action Electronics Joint-Stock Co., Ltd (wanda ake kira "ACTION") ya yi rajista a yankin Ci gaban Masana'antu na Chengdu Hi-tech. An kafa shi a cikin 1998, ACTION ƙwararre ce ta haɗin gwiwa-stock hi-tech mahaɗan da ke cikin ƙira, haɓakawa, ƙira, tallace-tallace da sabis. Chengdu Action ya ƙware ne a cikin ƙira mai zaman kanta, R&D, samarwa, tallace-tallace da tallace-tallace na gano iskar gas, mafita na tsarin gano iskar gas, tsarin tsarin mai sarrafa ƙararrawa. Layin samfurin ya ƙunshi nau'ikan nau'ikan sama da 30 kamar tsarin sarrafa iskar gas, ingantaccen injin gano iskar gas na masana'antu, gano iskar gas na cikin gida da na'urar gano iskar gas mai ɗaukuwa.

Aikace-aikacen sun haɗa da man fetur, sinadarai, ƙarfe, ma'adinai, ƙarfe da ƙarfe, lantarki, wutar lantarki, magunguna, abinci, kiwon lafiya, noma, gas, LPG, tanki na ruwa, samar da ruwa da fitarwa, dumama, aikin injiniya na birni, tsaro na gida da lafiya, wuraren jama'a, maganin iskar gas, maganin najasa, da sauran masana'antu. Yawancin samfurori da fasaha sun sami haƙƙin mallaka na ƙasa da haƙƙin mallaka na software, kuma suna da CMC, CE, CNEX, NEPSI, HART da SIL2, da dai sauransu.