
Haɗu da buƙatun gano iskar gas mai guba da mai ƙonewa na wuraren masana'antu a cikin masana'antu kamar hakar mai, hakar mai, narkewa, sarrafa sinadarai, ajiya, sufuri, da sauransu.
| Gane gas | Gas masu ƙonewa da iskar gas masu guba da haɗari |
| Ƙa'idar Ganewa | Konewa catalytic, electrochemical |
| Hanyar Samfur | Mai yaduwa |
| Rage Ganewa | (3-100)% LEL |
| Lokacin Amsa | ≤12s |
| Aiki Voltage | DC24V± 6V |
| Amfanin wutar lantarki | ≤3W (DC24V) |
| Hanyar Nuni | LCD |
| Matsayin kariya | IP66 |
| Matsayin tabbatar da fashewa | Catalytic: ExdⅡCT6Gb/Ex tD A21 IP66 T85℃ (hujja mai fashewa + kura) |
| Yanayin aiki | zazzabi -40 ℃ ~ + 70 ℃, dangi zafi ≤ 93%, matsa lamba 86kPa ~ 106kPa |
| Ayyukan fitarwa | Saiti ɗaya na fitarwar siginar sauya sheƙa (ƙarfin lamba: DC24V/1A) |
| Haɗin zaren ramin fitarwa | NPT3/4 |
●Module zane
Ana iya musanya firikwensin zafi da maye gurbinsu, rage farashin kulawa na gaba don samfurin. Musamman ga na'urori masu auna sigina na lantarki tare da ɗan gajeren lokaci, zai iya ceton masu amfani da yawan farashin maye;
●Za a iya sanye da shiAIKIsauti mai hana fashewa da ƙararrawa masu haske
Ana iya sanye shi da sautin fashewar ACTION da ƙararrawar haske (AEC2323a, AEC2323b, AEC2323C) don biyan buƙatun masu amfani don sauti da haske;
●Ganewar taro na ainihi
Ɗauki nunin dijital na LCD abin dogaro sosai, yana iya saka idanu kan yawan iskar gas mai ƙonewa a cikin yankin a ainihin lokacin;
●Aikace-aikace a cikin yanayin masana'antu
Za a iya gano yawancin iskar gas masu guba da masu ƙonewa, magance buƙatun gano abubuwan da ake iya ƙonewa da ɗaukar iskar gas a wuraren masana'antu;
●Ayyukan fitarwa
An sanye shi da saitin abubuwan fitarwa don saduwa da ƙarin buƙatun fitarwa na ƙararrawa a cikin saitunan masana'antu;
●Babban hankali
Gyara madaidaicin sifili ta atomatik na iya guje wa kurakuran ma'auni da ke haifar da sifiri, da diyya ta atomatik; Yanayin zafin hankali da sifili ramuwa algorithms suna ba da damar kayan aiki don samun kyakkyawan aiki; Ƙarƙashin amfani da wutar lantarki, ta yin amfani da gyare-gyaren maki biyu da fasaha mai dacewa, tare da babban daidaito; Tsayayyen aiki, mai hankali da abin dogara;
●Infrared ramut
Za a iya amfani da ramut infrared don saitin siga;
●Cikakken takaddun shaida
Yana da tabbacin fashewar ƙura, takaddun kariyar wuta, da takaddun awoyi, kuma samfurin ya cika ka'idojin GB 15322.1-2019 da GB/T 5493-2019.
| Samfura | Ƙarin alamar | Fitowar sigina | Na'urori masu daidaitawa | Tsarin sarrafawa mai daidaitawa |
| GT-AEC2232bX GT-AEC2232bX-IR Saukewa: GQ-AEC2232BX Saukewa: GTYQ-AEC2232BX | /A | Sadarwar bas hudu (S1,S2、GND、+24V)da kuma saiti 2 na abubuwan da aka fitar (saitin relays na ƙararrawa 1 da saitin kuskure 1) | Konewa catalytic, semiconductor, electrochemical, photoionization, infrared | ACTION mai kula da ƙararrawar gas: AEC2301A, AEC2302A AEC2303A. |
| Sigina mai waya uku (4-20)mA daidaitaccen sigina da saiti 3 na abubuwan tuntuɓar sadarwa (Saiti 2 na relays na ƙararrawa da saitin kuskure 1) | DCS/EDS/PLC/RTU tsarin sarrafawa; ACTION mai kula da ƙararrawar gas: AEC2393A, AEC2392a-BS Saukewa: AEC2392A-BM
|